జగదేక వీరుడు అతిలోక సుందరి సీక్వెల్ జరగడానికి ఆ మార్పు

0
82

మెగాస్టార్ చిరంజీవి మరియు దివంగత శ్రీదేవి యొక్క క్లాసిక్ ఫిల్మ్, జగదేక వీరుడు అతిలోక సుందరి ఈ ఏడాది ప్రారంభంలో విడుదలై 30 సంవత్సరాలు పూర్తి చేసుకుంది. విడుదలైనప్పుడు తెలుగు సినిమాల్లో అతిపెద్ద హిట్‌లలో జగదేక వీరుడు అతిలోక సుందరి ఒకటి. ఒరిజినల్‌ను నిర్మించిన అశ్విని దత్ ఈ ప్రాజెక్ట్ యొక్క సీక్వెల్ కోసం పని చేస్తున్నారు.

ఈ సీక్వెల్ ప్రాజెక్టులో చిరంజీవి కుమారుడు రామ్ చరణ్ మరియు శ్రీదేవి కుమార్తె జాన్వి కపూర్‌ లను నటింపజెయ్యాలని అశ్విని దత్ కోరుకుంటున్నారు. రామ్ చరణ్ ను తన తొలి చిత్రం చిరుతతో సినిమాకు పరిచయం చేసినది అశ్విని దత్ అని మన పాఠకులకు తెలుసు.

“సీక్వెల్ కథ సిద్ధమైన తర్వాత, రామ్ చరణ్ కు గనుక నచ్చితే… అది అంతస్తులలోకి వెళ్తుంది. రాఘవేంద్ర రావు డైరెక్షన్ డిపార్ట్మెంట్ పర్యవేక్షణ మాత్రమే చేస్తారు, అతని కుమారుడు ప్రకాష్ మెగాఫోన్‌ను నిర్వహిస్తాడు” అని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఈ ప్రాజెక్ట్ కార్యరూపం దాల్చుతుందో లేదో చూడాలి.

రాఘవేంద్ర రావు ప్రస్తుత ఫామ్ ని బట్టి ఆయనతో సినిమా అంటే రామ్ చరణ్ ఇంట్రెస్ట్ చూపించే అవకాశం ఉండదు. దానితో ఇటువంటి ఆలోచన చేస్తున్నారు అశ్విని దత్ ఆలోచన చేస్తున్నారు. అయితే ప్రకాష్ కూడా పెద్ద గొప్ప దర్శకుడు ఏమీ కాదు. ఆయన ఇప్పటివరకు తీసిన సినిమాలన్నీ ప్లాపులే.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here