బాలయ్య అభిమానులపై ఉరుము…

0
118

నందమూరి బాలకృష్ణ అభిమానులు పెద్ద పిడుగుతో కొట్టారు. ఈ రోజు సీనియర్ నిర్మాత సి కళ్యాణ్ పుట్టినరోజు. ఈ సందర్భంగా ఆయన వివిధ మీడియా సంస్థలకు ఇంటర్వ్యూలు ఇచ్చారు. త్వరలో బాలయ్యతో మరో సినిమా తీస్తానని, బాలయ్య తన కంపెనీని తన సొంతంగా భావిస్తానని చెప్పాడు. ఈ వార్త అభిమానులకు అసలు రుచి కాదు.

బాలయ్య సి కళ్యాణ్ కాంబినేషన్ లో ఇప్పటివరకూ మూడు సినిమాలు వచ్చాయి… పరమవీర చక్ర, జైసింహా, రూలర్, పరమవీర చక్ర అప్పట్లో బాలయ్య కేరీర్ లోనే అతిపెద్ద ప్లాప్… రూలర్ కూడా ప్లాప్ గానే ముగిసింది. జైసింహా ఆ ఏడాది సంక్రాంతికి విడుదలయ్యి మిగిలిన సినిమాలన్నీ ప్లాప్ కావడంతో యావరేజ్ అనిపించుకుంది.

సినిమా ఫలితాలు పక్కన పెడితే సి కళ్యాణ్ నిర్మాణంలో వచ్చే సినిమాలన్నీ నాసిరకంగానూ… పేలవమైన అవుట్ డేటెడ్ కాంబినేషన్లలో ఉంటాయి …. విడుదల తరువాత పబ్లిసిటీ కూడా ఉండదు. దానితో సి కళ్యాణ్ సినిమా అంటేనే అభిమానులు వద్దే వద్దు అంటారు. ఇప్పుడు వచ్చిన ఈ వార్తతో వారు దిగాలు పడుతున్నారు.

బాలయ్య ప్రస్తుతం బోయపాటి చిత్రం షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నారు. ఈ ఏడాది విడుదల కావాల్సిన ఈ చిత్రం కరోనా కారణంగా నిరవధికంగా వాయిదా పడింది. ఆ చిత్రం తరువాత బీ. గోపాల్, శ్రీవాస్ వంటి దర్శకులతో సినిమాలు ఉండవచ్చని పుకార్లు ఉన్నాయి.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here