రెజీనా హాట్ షో.. క్లీవేజ్ అందాల‌తో కుర్ర‌కారును రెచ్చ‌గొడుతుంది..

  213
  0
  regina

  రెజీనా కాసాండ్రా గురించి ప్ర‌త్యేకంగా చెప్ప‌న‌క్క‌ర్లేదు. తెలుగుతో పాటు త‌మిళ్ ఇలా ప‌లు భాష‌ల్లో న‌టించి న‌టిగా మంచి గుర్తింపు సంపాదించుకుంది. కానీ ఆమెతో పాటు వ‌చ్చిన హీరోయిన్లు మొత్తం స్టార్ హీరోయిన్లు అయినా కూడా ఆమె మాత్రం ఇప్ప‌టికీ అక్క‌డే ఉండిపోయింది. దీంతో సెవెన్‌, ఎవ‌రు లాంటి చిత్రాల్లో ప్ర‌తినాయ‌క పాత్ర‌లో కూడా న‌టించింది.

  త‌న కెరీర్ కాపాడుకోవ‌డం కోసం ఏకంగా నెగిటివ్ పాత్ర‌లు చేయ‌డానికి కూడా సై అంటుంది రెజీనా. అలాగే హాట్ సీన్స్ లో కూడా రెచ్చిపోతుంది ఈ అమ్మ‌డు. మ‌రోవైపు సోష‌ల్ మీడియాలో త‌న హాట్ హాట్ అందాల‌తో ఫోటోల‌ను షేర్ చేసి నెటిజ‌న్ల గుండెల‌ను కొల్ల‌గొడుతుంది.

  తాజాగా ఈ అమ్మ‌డు షేర్ చేసిన హాట్ ఫోటోలు నెటిజ‌న్స్‌ను మ‌రింత‌గా ఆక‌ట్టుకుంటున్నాయి. ఇందులో రెజీనా బ్యాక్ అండ్ ఫ్రంట్ రెండు వైపుల అందాల‌ను చూపిస్తూ ఫ్యాన్స్‌ను, నెటిజ‌న్స్‌ను పిచ్చేక్కిస్తుంది. ప్ర‌స్తుతం ఈ అమ్మ‌డు వ‌దిలిన త‌న హాట్ ఫోటోలు సోష‌ల్ మీడియాలో హాల్‌చ‌ల్ చేస్తున్నాయి.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here