మ‌రోసారి రెచ్చిపోయిన సెక్సీ యాంక‌ర్ విష్ణుప్రియా..

  537
  0
  vishnu priya

  బుల్లితెర సెక్సీ యాంకర్‌ విష్ణు ప్రియా మరోసారి రెచ్చిపోయింది. అయితే ఈ సారి డార్క్ రూమ్‌ని వేదికగా చేసుకుంది. తాజాగా ఈ హాట్‌ యాంకర్‌ పంచుకున్న ఫోటోలు నెటిజన్లకి సండే ట్రీట్‌నిస్తున్నాయి. తెగ వైరల్‌ అవుతున్నాయి. యాంకర్‌ విష్ణు ప్రియా సోషల్‌ మీడియాలో చేసే హడావుడి అంతా ఇంతా కాదు. ఇటీవల తన సెక్సీ డాన్సు వీడియోలను పంచుకుంటూ కుర్రాళ్లని రెచ్చగొట్టింది. ఇప్పుడు సరికొత్త విజువల్‌ ట్రీట్‌తో రెచ్చిపోయింది.

  చీకటి గదిలో బెడ్‌ లైట్‌లో విష్ణు ప్రియ ఇచ్చిన పోజులు మతిపోగొడుతున్నాయి. సోషల్‌మీడియాలో వైరల్‌ అవుతున్నాయి. ఇందులో రెడ్‌ పూల టాప్‌లో హోయలు పోయింది కొద్ది కొద్దిగా నడుమందాలను చూపిస్తూ ఆకట్టుకుంటుంది. అంతేకాదు ఈ సందర్భంగా ఆమె ఓ కొటేషన్‌ పంచుకుంది. ప్రగతి వైపు దృష్టి పెట్టాలని, దాని వల్ల ప్రతిదీ వెలుగొందుతుందని, జీవితంలో వెలుగులు నింపుతుందని పేర్కొంది. ఇది ఆమె అభిమానులను బాగా ఆకట్టుకుంటుంది.

  మంచి విషయం చెప్పావని నెటిజన్లు కామెంట్లు చేస్తున్నారు. అయితే విష్ణు ప్రియా ఇది తన కొత్త షోకి సంబంధించి రెడీ అయినట్టుగా ఉంది. జీ తెలుగు అవార్డుల షోకి విష్ణు ప్రియా యాంకరింగ్‌ చేస్తుంది. అందులో భాగంగా ఆమె ఇలా ట్రెండీ వేర్‌లో మెరిసింది. అయితే ఓ పెద్ద ఈవెంట్‌లో ఇలాంటి తక్కువ క్వాలిటీ డ్రెస్‌ వేయడంపై విమర్శలు వస్తున్నాయి. నెటిజన్లు సెటైర్లతో రెచ్చిపోతున్నారు.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here