బిగ్ బాస్ హౌస్ లో దసరా సందడి

0
167

కింగ్ నాగర్జున తన వైల్డ్ డాగ్ కోసం మనాలి షూటింగ్‌లో ఉన్నందున రెండు లేదా మూడు వారాంతాల్లో బిగ్ బాస్ షోను హోస్ట్ చేయడాన్ని కోల్పోవచ్చు అని సమాచారం. ఈ రోజు అంటే శనివారం, సెలబ్రిటీ హోస్ట్ ఉండదని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. అలాగే అక్కినేని కోడలు సమంతా రేపు… అంటే ఆదివారం ఎపిసోడ్ హోస్ట్ చేస్తుందట.

ఇది నిజమైతే ఇదే సమంతా టెలివిజన్ అరంగేట్రం అవుతుంది. ఈ ఎపిసోడ్ దసరా స్పెషల్ ఎపిసోడ్ గా ప్రసారం కానుంది. అలాగే బిగ్ బాస్ ఈ వారం ఎలిమినేషన్లను హౌస్ మేట్స్ కు దసరా బహుమతిగా తీసివేయవచ్చని పుకార్లు ఉన్నాయి. అటువంటప్పుడు, వచ్చే వారం డబుల్ ఎలిమినేషన్ ఉండవచ్చు.

నాగార్జున ఇతర కట్టుబాట్లతో బిజీగా ఉన్నప్పుడు రమ్య కృష్ణన్ బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 3 యొక్క కొన్ని ఎపిసోడ్లను హోస్ట్ చేసారు. సెలబ్రిటీలు లేనప్పటికీ ఈ సీజన్‌లో షో ఆసక్తికరమైన టాస్కులు మరియు వివిధ వివాదాల కారణంగా ప్రేక్షకాదరణ పొందుతుంది.

టెలికాస్ట్ ప్రారంభమైనప్పటి నుండి అధికారిక రేటింగ్స్‌లోని ఇతర తెలుగు ఎంటర్టైన్మెంట్ ఛానెళ్లలో స్టార్ మా మొదటి స్థానంలో ఉంది. మరోవైపు… కరోనా బ్రేక్ తరువాత సమంతా ఇప్పటివరకూ ఎటువంటి షూట్ లో పాల్గొనలేదు. ఇదే మొదటి సారి ఆమె కెమెరాను ఫేస్ చెయ్యడం.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here