బ్రాలెస్ షో చూపించిన‌ హాట్ బ్యూటీ నందినీ రాయ్‌..

  91
  0
  nandinirai

  హైద‌రాబాదీ బ్యూటీ నందినీ రాయ్ మోడ‌ల్‌గా కెరీర్‌ను ఆరంభించి.. ఆ త‌ర్వాత సినిమాల్లోకి ఎంట్రీ ఇచ్చి త‌క్కువ స‌మ‌యంలోనే మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. కానీ టాలెంట్ ఉన్నా స‌రైన అవ‌కాశాలు లేక తెలుగు ప్రేక్ష‌కుల మ‌నస్సును గెల‌వ‌లేక‌పోయింది. కానీ త‌న అంద‌చందాల‌తో మాత్రం సోష‌ల్ మీడియాలో ఒక ఊపుఊపేస్తోంది నంద‌నీరాయ్‌. బోల్డ్ గా పోజు ఇస్తూ దిగిన ఫోటోల‌ను షేర్ చేస్తూ సోష‌ల్ మీడియాలో ర‌చ్చ ర‌చ్చ చేస్తోంది.

  ఇక తాజాగా ఏకంగా ఒక హాట్ వీడియోను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్ చేయ‌గా.. ఇందులో ఆమె సిల్వ‌ర్ క‌ల‌ర్ సూట్ ధ‌రించి క‌నిపించింది.. అయితే ఆమె బ్రా లేకుండా ఉండ‌డ‌తో సోషల్ మీడియాలో నెటిజ‌న్స్ ఫిదా అవుతున్నారు. ఇక ఆమె కెరీర్ విష‌యానికి వ‌స్తే నంద‌నీ రాయ్ తెలుగుతో పాటు ప‌లు భాష‌ల్లో న‌టించింది. అలాగే కోతి కొమ్మ‌చ్చి సినిమాలో ఐటెం సాంగ్ చేసింది. ఇన్ ద నేమ్ ఆఫ్ గాడ్ వెబ్ సిరీస్‌లో బోల్డ్ రోల్ క‌నిపించింది.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here