స‌మంత దారిలోనే మంచు ల‌క్ష్మీ..

  88
  0
  sam laxmi

  టాలీవుడ్ ప్ర‌ముఖ న‌టి స‌మంత గత వారం చేసిన ఓ పోస్ట్ అందరినీ ఆకట్టుకుంది. పెయింటింగ్ రాకపోయినా సరే ఇలా వేసేశాను.. ఓ మంచి పని కోసం చేస్తోన్న ఈ కార్యక్రమంలో భాగస్వామిని అయ్యాను అంటూ సమంత చెప్పుకొచ్చింది. చిన్నతనంలో. పెయింట్ వేయలేవు.. నీకు ఆర్ట్ వేయడం రాదు అని నా మైండ్ చెబితే.. అప్పుడే వేసి చూపించాను.. అలా చేస్తే వెంటనే నోర్మూసుకుంటారు అని సమంత చెప్పిన కొటేషన్ అందరినీ ఆకట్టుకుంది.

  ఇక ఆ పోస్ట్‌కు సెలెబ్రిటీలందరూ కూడా రియాక్ట్ అయ్యారు. నిన్ను అలా చూస్తుంటే సంతోషంగా ఉందని మంచు లక్ష్మీ, స్వేచ్చగా ఆ పెయింట్ వేసుకో అని వెంకటేష్ కూతురు ఆశ్రిత, నిన్ను ఎవ్వరూ ఆపలేరు క్వీన్ అంటూ మాళవిక మోహనన్ ఇలా సెలెబ్రిటీలందరూ కూడా సమంతకు మద్దతుగా నిలిచారు. కరోనా వల్ల బాధింపబడ్డ వారి కోసం ఈ పెయింటింగ్ వేశామని సమంత సృష్టి అనే సంస్థ గురించి చెప్పుకొచ్చింది. ఇక తాజాగా సమంత దారిలోనే మంచు లక్ష్మీ కూడా నడిచింది.

  తన కూతురు విద్యతో కలిసి పెయింటింగ్ వేసింది మంచు లక్ష్మీ. ఇలా ఫ్రెండ్స్ అందరితో కలిసి మనస్ఫూర్తిగా పెయింటింగ్ వేయడం ఎంతో ఆనందంగా ఉంది.. ఇక మరీ ముఖ్యంగా నా కూతురు యాపిల్‌తో కలిసి ఇలాంటి యాక్టివిటీస్ చేయడం నాకు ఇంకా ఆనందంగా ఉంది. ఇలా చేయడంతో నాకు భవిష్యత్తు మీద ఎంతో ఆశ కలిగింది. ఇలాంటి కార్యక్రమం ఏర్పాటు చేసినందుకు మమ్మల్ని ఇంతలా ఆనంద పరిచినందుకు లక్స్మీ నంబియార్, మనోహర్ చిలువేరుకు థ్యాంక్స్ అని మంచు లక్ష్మీ కొన్ని ఫోటోలను షేర్ చేసింది.

  manchu laxmi

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here