చుర‌క‌త్తుల‌ చూపుల‌తో పిచ్చేక్కిస్తున్న హాట్ బ్యూటీ.. చూస్తే దిమ్మ‌తిరిగిపోవాల్సిందే!

  117
  0
  Mouni roy

  మౌనీ రాయ్ గురించి ప్ర‌త్యేకంగా చెప్ప‌న‌క్క‌ర్లేదు. నాగినీ సీరియ‌ల్‌తో దేశ‌వ్యాప్తంగా గుర్తింపు సంపాదించుకుంది ఈ భామ‌. అయితే కొంత కాలంగా సోషల్ మీడియాలో ఓ రేంజ్‌లో రెచ్చిపోతూ గ్లామర్ ట్రీట్ ఇస్తూ ఎప్పుడూ ట్రెండింగ్‌లోనే ఉంటోంది. తద్వారా ఇంటర్నెట్‌ను విపరీతంగా షేక్ చేసి పడేస్తోంది. ఈ క్రమంలోనే తాజాగా కొన్ని హాట్ ఫొటోలను వదిలింది. చిన్న వయసులోనే మౌనీ రాయ్ మోడలింగ్ రంగంలోకి అడుగు పెట్టింది.

  పర్‌ఫెక్ట్ ఫిగర్‌తో కనువిందు చేసే ఈ భామ.. అక్కడ తన అందచందాలతో అందరినీ తన వైపునకు తిప్పుకుని మంచి గుర్తింపును దక్కించుకుంది. ఈ క్రమంలోనే సుదీర్ఘమైన ప్రయాణంలో పలు బ్రాండ్లకు అంబాసీడర్‌గానూ వ్యవహరించింది. అప్పుడే ఎన్నో వ్యాపార ప్రకటనల్లో కూడా నటించి మెప్పించింది. కెరీర్ పరంగా ఫుల్ బిజీగా ఉన్నప్పటికీ మౌనీ రాయ్ సోషల్ మీడియాలో ఎంతో యాక్టివ్‌గా ఉంటోంది. ఇందులో భాగంగానే తనకు, తన కెరీర్‌కు సంబంధించిన ఎన్నో విషయాలను ఫాలోవర్లతో పంచుకుంటూ ఉంటోంది. అలాగే, ఫొటోలు, వీడియోలను సైతం షేర్ చేస్తోంది.

  దీంతో ఈ అమ్మడు నిత్యం వార్తల్లోనే ఉంటోంది. మరీ ముఖ్యంగా హాట్ ఫొటోలు, వీడియోలను షేర్ చేస్తుంటుంది. సోషల్ మీడియాలో ఎప్పుడూ రచ్చ చేసే మౌనీ రాయ్.. తాజాగా కొన్ని హాట్ హాట్ ఫొటోలను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్ చేసింది. ఇందులో ఆమె విచిత్రమైన డ్రెస్ వేసుకోవడంతో ఎద అందాలు కనువిందు చేస్తున్నాయి. అంతేకాదు, తొడలు కనిపించేలా ఘాటు ఫోజులు కూడా ఇచ్చింది. దీంతో ఈ పిక్స్‌ చూసిన వాళ్లంతా షాక్ అవుతున్నారు. ఇక, ఇవి ప్రస్తుతం వైరల్ అవుతున్నాయి.

  Mouny roy

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here