బ్రా లేకుండా ఫోటోలు దిగిన హాట్ యాంక‌ర్ విష్ణుప్రియ..

  1276
  0
  Vishnupriya

  బుల్లితెర హాట్ యాంకర్స్ లో ఒకరైన విష్ణు ప్రియ ఇప్పుడిప్పుడే కెరీర్ లో సెటిల్ అవుతోంది. మెల్లగా బుల్లితెరపై బిజీ అయ్యే ప్రయత్నం చేస్తూ ఆమె అనేక టెలివిజన్ కార్యక్రమాలలో కనిపించి కనువిందు చేస్తోంది. యూత్ ఫుల్ షో పోవే పోరా షోతో ఆమె టెలివిజన్ కెరీర్ మొదలు అయింది. అయితే ఇప్పుడు ఆమె ఎందుకో కానీ హాట్ షోకి హద్దులు చెరిపేస్తుంది. తాజాగా ఆమె హాట్ ఫోటో షూట్ ఒక దాన్ని షేర్ చేసింది. ఆ ఫోటోల వివరాల్లోకి వెళితే..

  ఎప్పటికప్పుడు మోడరన్ వేర్ సహా చీరకట్టుతో ఫోటో షూట్ చేసి అభిమానులను కవ్విస్తూ ఉంటుంది. ఎప్పటికప్పుడు రకరకాల డ్రెస్సులు వేసుకుని ఫోటో షూట్ చేస్తూ కుర్రాళ్ల మతులు పోగొట్టిన విష్ణు ప్రియ, ఇప్పుడు హాట్ ఫోటో షూట్ తో కుర్రాళ్ళ మతిని మళ్ళీ పోగొట్టింది. తాజాగా మళ్లీ విష్ణుప్రియ ఫొటోలు వైరల్ గా మారాయి. నిజానికి ఈ మధ్య చిన్నా పెద్దా తేడా లేకుండా సెలబ్రిటీలు వివిధ వివిధ కంపెనీల ప్రొడక్టులను ప్రమోట్ చేస్తున్నారు. సోషల్ మీడియాలో ఆ కంపెనీకి సంబంధించిన యాడ్స్ ను ప్రమోట్ చేస్తూ ఆయా సెలబ్రిటీలు కోట్ల రూపాయలు సంపాదిస్తున్నారు.

  అదేవిధంగా ఇప్పుడు విష్ణు ప్రియ కూడా పలు ప్రాడక్ట్ లను ప్రమోషన్ చేస్తుంది. అందులో భాగంగానే ఈ మేరకే తాజాగా ఓ బ్రాండ్ ని ప్రమోట్ చేస్తూ ఫోటో షూట్ చేసింది. ఇంటెన్స్ అనే ఒక పెర్ఫ్యూమ్ ను ప్రమోట్ చేసే పనిలో భాగంగానే విష్ణు ప్రియ రెచ్చ‌గొట్టేలా దుస్తుల‌ను ధ‌రించింది. ష‌ర్టు వేసుకుని బ్రా కూడా లేకుండా మ‌ధ్య‌ భాగం ఓపెన్ చేసి చూపిస్తూ మళ్ళీ కుర్ర కారును రెచ్చగొట్టే ప్రయత్నం చేసింది. ప్ర‌స్తుతం వీటికి సంబంధించిన ఫోటోలు సోష‌ల్ మీడియాలో వైర‌ల్ అవుతున్నాయి.

   

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here